Ruka kwenda maudhui
UWASE
Umoja wa Wanyaseka Wanaoishi Nje ya Seka
☰
Mwanzo
Kuhusu Sisi ▾
Kuhusu UWASE
Dira ya Umoja
Dhima ya Umoja
Katiba
Wanachama
Kona za UWASE ▾
◈ Kona ya Elimu
↗ Kona ya Ujasiriamali
♧ Kona ya Kilimo
◎ Kona ya Uwekezaji
♥ Matukio na Ustawi
✚ Kona ya Afya
⌂ Fursa za Seka
◇ Kona ya Madini
◌ Kona ya Michezo
Uongozi
Habari
Matukio
Picha
Pakua
Mawasiliano
EN
Ingia
UWASE · NYARAKA NA FOMU
Pakua
Pakua Katiba ya UWASE, fomu za kujiunga, fomu za wategemezi, na taarifa rasmi za fedha.
📖
Katiba Rasmi ya UWASE (Toleo la 2026)
Mwongozo rasmi wa sheria, utendaji na uongozi wa Umoja